Tin Giáo Hội Hoàn Vũ
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Video Giáo Hội Năm Châu: 10/03 – 16/03/2015 Wednesday, 18 March 2015 6622
2 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 05/03 – 11/03/2015 Saturday, 14 March 2015 4923
3 Video Giáo Hội Năm Châu: 03/03 – 09/03/2015 Wednesday, 11 March 2015 3348
4 Đức Thánh Cha phê bình những thái độ giả hình Wednesday, 11 March 2015 7817
5 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 26/02 – 04/03/2015 Friday, 06 March 2015 4279
6 Video Giáo Hội Năm Châu: 24/02 – 02/03/2015 Wednesday, 04 March 2015 5077
7 Thế Giới Nhìn Từ Vatican 19/02 – 25/02/2015: Thảm cảnh chiến tranh tại Ukraine Monday, 02 March 2015 1054
8 Video Giáo Hội Năm Châu: 17/02 – 23/02/2015 Wednesday, 25 February 2015 1106
9 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 12/02 – 18/02/2015: Công Nghị Tấn Phong HY Friday, 20 February 2015 1231
10 Video Giáo Hội Năm Châu: 10/02 – 16/02/2015 Thursday, 19 February 2015 1309
11 Công nghị phong 20 Hồng Y và xác định lễ phong 4 hiển thánh Saturday, 14 February 2015 1062
12 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 06/02 – 12/02/2015 Saturday, 14 February 2015 1156
13 Lập trường của Tòa Thánh trước cuộc leo thang bạo lực tại Ucraina Thursday, 12 February 2015 1033
14 Video Tin Giáo Hội Năm Châu: 03/02 – 09/02/2015 Wednesday, 11 February 2015 1261
15 Sứ điệp Đức Thánh Cha nhân Ngày Thế giới các bệnh nhân lần thứ 23: 11-2-2015 Tuesday, 10 February 2015 1285
16 Tin Vatican ngày 07-02-2015 Sunday, 08 February 2015 1298
17 Đức Thánh Cha tái kêu gọi ngưng chiến tại Ucraina Thursday, 05 February 2015 1212
18 Đức Thánh Cha đọc kinh Truyền Tin và loan báo thăm Sarajevo Sunday, 01 February 2015 1057
19 Thay đổi nghi thức trao dây Pallium cho các vị Tổng Giám Mục chính tòa Thursday, 29 January 2015 1058
20 Guơng mặt và sự hiện diện của người cha trong gia đình rất quan trọng Wednesday, 28 January 2015 1033
 
<< Start < Prev 1 2 Next > End >>
Page 1 of 2